Hestamannafélagið Þjálfi

20.08.2018 22:24

Firmakeppni Þjálfa 2018

Þjálfi.jpg

 

Firmakeppni Þjálfa

Verður haldin

Fimmtudaginn 23.ágúst kl. 19:00 á Einarsstöðum.

Keppt verður í flokkum:

Polla / Barna / Unglinga og Ungmenna / Kvenna / Karla

Keppnin verður með hefðbundnu og frjálsu sniði eins og áður

og mun skráning fara fram á staðnum.

Grillum pyslur að lokinni keppni

500 kr. pylsa og svali/gos

ATH. Enginn posi á staðnum

Hvetjum alla til að mæta og hafa gaman saman.

Frekari upplýsingar veitir Freddi í síma 698-6810

Firmanefnd Þjálfa

19.08.2018 09:57

Stórmót Þjálfi 2018 úrslit Skeið

Stórmót Þjálfa 2018
100m flugskeið
Knapi Hestur Sprettur1 Sprettur2 Besti tími
Höskuldur Jónsson Sigur frá Sámsstöðum 8,92 0 8,92
Skapti Steinbjörnsson Jórvík frá Hafsteinsstöðum 9,53 9,62 9,53
Magnús Bragi Magnússon Sóta frá Steinnesi 9,86 9,95 9,86
Hreinn Haukur Pálsson Dáð frá Hólakoti 12,81 10,21 10,21
Ágúst M Ágústsson Bifröst frá Brimnesi 11,66 10,25 10,25
Eva María Aradóttir Ása frá Efri-Rauðalæk 10,68 10,68 10,68
Reynir Jónsson Auðkúla frá Ásgeirsbrekku 10,7 0 10,7
Auður Karen Auðbjörnsdóttir Hróðný frá Syðri-Reykjum 11,32 10,92 10,92
Auðbjörn Kristinsson Sýning frá Hólakoti 11,74 0 11,74
Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Móna frá Ytri-Bægisá II 0 12,5 12,5
Margrét Ásta Hreinsdóttir Tvistur frá Garðshorni 12,7 0 12,7
Sandra Björk Hreinsdóttir Móa frá Rifkelsstöðum 18,47 0 18,47
Kristján H. Sigtryggsson Straumur frá Hellulandi 0 0

14.08.2018 11:35

Stórmót Þjálfa 2018 Félagsbikarar

Flokkur Nafn Knapa
Barnaflokkur Margrét Ósk Friðrikdsóttir
Unglingaflokkur Katrín Von Gunnarsdóttir
Ungmennaflokkur Sigurjóna Kristjánsdóttir
Tölt Kristján Sigtryggsson
B - Flokkur Friðrik K. Jakobsson
A - flokkur Birna Hólmgeirsdóttir
Knapabikar Þjálfa Friðrik K. Jakobsson

14.08.2018 11:26

Stórmót Þjálfa A úrslit A-flokkur 2018

Sæti Hestur Félag Knapi Einkunn
1 Gangster frá Árgerði Funi Stefán Birgir Stefánsson 8,88
2 Ullur frá Torfunesi Léttir Gestur Júlíusson 8,55
3 Stilling frá Íbishóli Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon 8,54
4 Hrafnista frá Hafsteinsstöðum Skagfirðingur Skapti Steinbjörnsson 8,50
5 Salka frá Litlu-Brekku Léttir Vignir Sigurðsson 8,48
6 Þokki frá Sámsstöðum Léttir Höskuldur Jónsson 8,44
7 Ása frá Efri-Rauðalæk Léttir Eva María Aradóttir 8,34
8 Böðvar frá Tóftum Léttir Birgir Árnason 8,24

14.08.2018 11:24

Stórmót Þjálfi A úrslit B-flokkur 2018

Sæti  Hestur Félag Knapi Einkunn
1 Óðinn frá Ingólfshvoli Léttir Atli Freyr Maríönnuson 8,83
2 Huldar frá Sámsstöðum Léttir Höskuldur Jónsson 8,52
3 Skriða frá Hlemmiskeiði 3 Léttir Helga Árnadóttir 8,46
4 Stássa frá Íbishóli Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon 8,44
5 Nói frá Hrafnsstöðum Léttir Vignir Sigurðsson 8,43
6 Dögg frá Ysta-Gerði Léttir Birgir Árnason 8,39
7 Hófadynur frá Hafsteinsstöðum Skagfirðingur Skapti Steinbjörnsson 8,37
8 List frá Syðri-Reykjum Léttir Guðmundur Karl Tryggvason 8,33

14.08.2018 11:20

Stórmót Þjálfi A úrslit Tölt 2018

Sæti Knapi Félag Hestur Einkunn
1 Atli Freyr Maríönnuson Léttir Óðinn frá Ingólfshvoli 7,6
2 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Stilling frá Íbishóli 7,1
3 Helga Árnadóttir Léttir Skriða frá Hlemmiskeiði 3 6,8
4 Steindór Óli Tobíasson Léttir Tinna frá Draflastöðum 6,7
5 Guðmundur Karl Tryggvason Léttir Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk 6,7

14.08.2018 11:20

Stórmót Þjálfi úrslit Ungmennaflokkur 2018

Sæti Knapi Félag knapa Hestur Einkunn
1 Eva María Aradóttir Léttir Slaufa frá Garðsá 8,13
2 Magnea Rut Gunnarsdóttir Neisti Sigurvon frá Íbishóli 8,05
3 Sigurjóna Kristjánsdóttir Þjálfi Alda frá Hellulandi 7,70

14.08.2018 11:18

Stórmót Þjálfi úrslit Unglingaflokkur 2018

Sæti Knapi Félag knapa Hestur
1 Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Kátína frá Steinnesi 8,54
2 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Sirkill frá Akureyri 8,14
3 Lilly Orgers Loki frá Stöð 8,01
4 Ingunn Birna Árnadóttir Léttir Frosti frá Selfossi 8,00
5 Kristín Halldórsdóttir Léttir Amor Frá Akureyri 7,94
6 Birta Rós Arnarsdóttir Þjálfi Kvik frá Torfunesi 7,93
7 Hulda Siggerður Þórisdóttir Funi Katla frá Syðra-Fjalli I 7,79
8 Kristján Snær Friðriksson Þjálfi Snobbi frá Reykjarhóli 7,75

14.08.2018 11:16

Stórmót Þjálfa úrslit í Barnaflokk

Sæti Knapi Félag Hestur Einkunn
1 Steindór Óli Tobíasson Léttir Fegurðardís frá Draflastöðum 8,51
2 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Eldar frá Efra - Holti 8,31
3 Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Farsæll frá Íbishóli 8,23
4 Dagrún Sunna Ágústsdóttir Snæfaxi Málmur frá Gunnarsstöðum 8,22
5 Kristín Hrund Vatnsdal Þjálfi Gullsól frá Torfunesi 8,14
6 Sigrún Marta Jónsdóttir Grani Fantasía frá Reykjum Laugarbakka 8,02
7 Elísabet Þráinsdóttir Þjálfi Tvistur frá Miðgrund 8,01
8 Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Sylgja frá Syðri-Reykjum 7,94

12.08.2018 14:38

Ráslisti A úrslit A-flokk

Ráslisti A flokkur A Úrslit 
Röð Knapi Félag knapa Hestur
1 Eva María Aradóttir Léttir Ása frá Efri-Rauðalæk
2 Gestur Júlíusson Léttir Þokki frá Sámsstöðum
3 Birgir Árnason Léttir Böðvar frá Tóftum
4 Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Hrafnista frá Hafsteinsstöðum
5 Gestur Júlíusson Léttir Ullur frá Torfunesi
6 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Stilling frá Íbishóli
7 Vignir Sigurðsson Léttir Salka frá Litlu-Brekku
8 Stefán Birgir Stefánsson Funi Gangster frá Árgerði

12.08.2018 13:23

Ráslisti A úrslit B-flokkur

Stórmót Þjálfa 2018
Ráslisti A úrslit B-Flokkur
8 Birgir Árnason Léttir Dögg frá Ysta-Gerði
7 Vignir Sigurðsson Léttir Nói frá Hrafnsstöðum
6 Guðmundur Karl Tryggvason Léttir List frá Syðri-Reykjum
5 Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Hófadynur frá Hafsteinsstöðum
4 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Stássa frá Íbishóli
3 Helga Árnadóttir Léttir Skriða frá Hlemmiskeiði 3
2 Höskuldur Jónsson Léttir Huldar frá Sámsstöðum
1 Atli Freyr Maríönnuson Léttir Óðinn frá Ingólfshvoli

11.08.2018 21:17

Ráslisti Unglingaflokkur Úrslit

Stórmót Þjálfa 2018
Unglingaflokkur Ráslisti Úrslit Einkunn
Röð Knapi Félag knapa Hestur
8 Birta Rós Arnarsdóttir Þjálfi Kvik frá Torfunesi 7,63
7 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Happadís frá Hólakoti 7,83
6 Kristín Halldórsdóttir Léttir Hryggur frá Brúnum 7,87
5 Kristján Snær Friðriksson Þjálfi Snobbi frá Reykjarhóli 7,98
4 Ingunn Birna Árnadóttir Léttir Frosti frá Selfossi 7,99
3 Hulda Siggerður Þórisdóttir Funi Katla frá Syðra-Fjalli I 8,13
2 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Sirkill frá Akureyri 8,30
1 Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Kátína frá Steinnesi 8,46

11.08.2018 21:13

Ráslisti Ungmennaflokkur Úrslit

Stórmót Þjálfa 2018
Ungmennaflokkur Ráslisti Úrslit
Röð Knapi Félag knapa Hestur Einkunn
1 Sigurjóna Kristjánsdóttir Þjálfi Alda frá Hellulandi 8,00
2 Magnea Rut Gunnarsdóttir Neisti Drottning frá Íbishóli 8,04
3 Eva María Aradóttir Léttir Slaufa frá Garðsá 8,06

11.08.2018 21:09

Ráslisti Barnaflokkur

Stórmót Þjálfa 2018
Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1
Röð Knapi Hestur
1 Dagrún Sunna Ágústsdóttir Málmur frá Gunnarsstöðum
2 Sigrún Marta Jónsdóttir Fantasía frá Reykjum Laugarbakka
3 Kristín Hrund Vatnsdal Gullsól frá Torfunesi
4 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra - Holti
5 Elísabet Þráinsdóttir Tvistur frá Miðgrund
6 Sandra Björk Hreinsdóttir Sylgja frá Syðri-Reykjum
7 Margrét Ósk Friðriksdóttir Farsæll frá Íbishóli
8 Steindór Óli Tobíasson Fegurðardís frá Draflastöðum

11.08.2018 19:09

Ráslisti B úrslit A-flokkur

Stórmót Þjálfa 2018
Ráslisti B úrslit A-Flokkur
Röð Knapi Félag knapa Hestur Einkunn
1 Vignir Sigurðsson Léttir Emma frá Litlu-Brekku 8,20
2 Höskuldur Jónsson Léttir Sif frá Sámsstöðum 8,20
3 Gestur Stefánsson Léttir Varmi frá Höskuldsstöðum 8,22
4 Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Dofri frá Úlfsstöðum 8,23
5 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Óskadís frá Kjarnholtum I 8,25
6 Björgvin Daði Sverrisson Léttir Kambur frá Akureyri 8,25
7 Birna Hólmgeirsdóttir Þjálfi Gnótt frá Syðra-Fjalli I 8,26
8 Eva María Aradóttir Léttir Ása frá Efri-Rauðalæk 8,28
Flettingar í dag: 72
Gestir í dag: 44
Flettingar í gær: 254
Gestir í gær: 84
Samtals flettingar: 447912
Samtals gestir: 76393
Tölur uppfærðar: 15.12.2018 08:21:13
clockhere

Hestamannafélagið Þjálfi

Staðsetning:

S-þingeyjarsýsla

Tenglar