Hestamannafélagið Þjálfi

06.03.2020 09:09

Mývatn Open 2020

 

 

Laugardagur 7. mars 2020.
Keppni hefst kl. 10:00
 

B-flokkur, 2. og 1. flokkur, forkeppni og úrslit.
A-flokkur, forkeppni og úrslit
Tölt 2. og 1. flokkur, forkeppni og úrslit
100 m skeið
 

Ráslistar:

 

 
B-flokkur  styrkleikaflokkur 2

 
Holl, knapi, hestur, styrkleikaflokkur

1 Hildur Helga Kolbeinsdóttir, Þruma frá Hraunkoti 2
1 María Marta Bjarkadóttir, Vermir frá Hólabrekku 2
1 Katrín Von Gunnarsdóttir, Eðall frá Miðsitju 2

2 Hreinn Haukur Pálsson, Hrólfur frá Fornhaga 2
2 Davíð Jónsson, Freyfaxi frá Aðalbóli 2
2 Paula Lepke, Mogison frá Hlíðarenda 2

3 Auður Karen Auðbjörnsdóttir, Héðinn frá Stóra-Bakka 2
3 Elín M. Stefánsdóttir, Kuldi frá Fellshlíð 2
3 Sandra Maria Stefánsson, Þraut frá Hléskógum 2
 
4 Hulda S. Þórisdóttir, Mánadögg frá Rifkelsstöðum 2
4 Kristín Halldórsdóttir, Mollý frá Eyrarbakka 2
4 Tryggvi Höskuldsson, Bjarmi frá Akureyri 2

 

5 Áslaug Lóa Stefánsdóttir, Krá frá Akureyri 2
5 Alina Johanna Asbacher, Móses frá Lilta-Garði 2
5 Inga Þórey Ingólfsdóttir, Ósk frá Butru 2
 
6 Ævar Hreinsson, Myrkvi frá Höskuldsstöðum 2
6 Steingrímur Magnússon, Blesi frá Skjólgarði 2
6 Hugrún Embla, Sigurvon frá Íbishóli 2

7 Bjarney Anna Þórsdóttir, Spuni frá Hnjúkahlíð 2
7 María Ósk Ómarsdóttir, Húni frá Akureyri 2
7 Margrét Ásta Hreinsdóttir, Demantur frá Hraukbæ 2
 
8 Birta Rós Arnardóttir, Kjarkur frá Stóru-Gröf ytri 2
8 Ólöf Bjarki Antons, Salörn frá Grund 2
8 Caroline Franz, Saga frá Litla-Garði 2
 
9 Katrín Von Gunnarsdóttir, Kátína frá Steinnesi 2
9 Janne Jarholm, Bassi frá Höskuldsstöðum 2
9 Hreinn Haukur Pálsson, Blæja frá Stíghúsi 2
 

B flokkur, styrkleikaflokkur 1

 

1 Stefán Birgir Stefánsson, Tandri frá Árgerði 1
1 Helgi Árnason, Kalmann frá Miðási 1
1 Guðmundur Karl Tryggvason, Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk 1

2 Birna Tryggvadóttir, Draumur frá Breiðstöðum 1
2 Ágúst M. Ágústsson, Ösp frá Sauðanesi 1
2 Jóhann B. Magnússon, Embla frá Þóreyjarnúpi 1
 
3 Birna Hólmgeirsdóttir, Álfadís frá Syðra-Fjalli 1
3 Camilla Höj, Lakkrís frá Eyvindarmúla 1
3 Jói Sigfússon, Spök frá Gunnarsstöðum 1
 
4 Sveinn Ingi Kjartansson, Nína frá Naustum III 1
4 Helgi Árnason, Loki frá Flögu 1
4 Guðmundur Karl Tryggvason, Blædís frá Króksstöðum 1

5 Gestur Stefánsson, Milla frá Höskuldsstöðum 1
5 Elisabeth Jansen, Krás frá Íbishóli 1
5 Malin Ingvarsson, Postuli frá Hlíðarenda 1
 
6 Birna Tryggvadóttir, Irpa frá Borgarnesi 1
6 Magnús Bragi Magnússon, Kraftur frá Steinnesi 1
6 Erlingur Ingvarsson, Kalinka frá Hlíðarenda 1
 
7 Stefán Birgir Stefánsson, Kolbakur frá Litla-Garði 1
7 Guðmundur Karl Tryggvason, Hrafnhetta frá Innri-Skeljabrekku 1
7 Agnar Þ. Magnússon, Grímur frá Garðshorni Þelamörk 1

 

A flokkur

 

 
Holl, knapi, hestur 
1 Jóhann B. Magnússon, Mjölnir frá Bessastöðum
1 Erlingur Ingvarsson, Ísfold frá Stóru-Laugum
1 Stefán Birgir Stefánsson, Vaka frá Árgerði

2 Ingunn Birna Árnadóttir , Dáð frá Hólakoti
2 Ólöf Bjarki Antons, Ómar frá Ysta-Gerði
2 Ævar Hreinsson, Sóldögg frá Fellshlíð
 
3 Gestur Stefánsson, Sæmd frá Höskuldsstöðum
3 Ágúst M. Ágústsson, Dögg frá Sauðanesi
3 Agnar Þór Magnússon, Boði frá Bjarnastöðum
 
4 Elisabeth Janssen, Skrautfjöður frá Íbishóli
4 Erlingur Ingvarsson, Eivör frá Hliðarenda
4 Auður Karen Auðbjörnsdóttir, Tindur frá Sámsstöðum

5 Hreinn Haukur Pálsson, Tvistur frá Garðshorni
5 Guðmundur Karl Tryggvason, Viðja frá Borgarnesi
5 Davíð Jónsson, Heikir frá Hoftúni

6 Magnús Bragi Magnússon, Óskadís frá Íbishóli
6 Erlingur Ingvarsson, Blesa frá Efri-Rauðalæk
6 Stefán Birgir Stefánsson, Leiknir frá Litla-Garði

 

Tölt  styrkleikaflokkur 2

  

Holl, knapi, hestur, styrkleikaflokkur

1 Björn Úlfsson, Tumi frá Hamarsey 2
1 Steingrímur Magnússon, Blesi frá Skjólgarði 2
1 María Marta Bjarkadóttir, Vermir frá Hólabrekku 2
 
2 Ævar Hreinsson, Styrmir frá Fellshlíð 2
2 Hugrún Embla, Sigurvon frá Íbishóli 2
2 Paula Lepke, Mogison frá Hlíðarenda 2
 
3 Margrét Ósk Friðriksdóttir, Flinkur frá Íbishóli 2
3 Tryggvi Höskuldsson, Bjarmi frá Akureyri 2
3 Bjarney Anna Þórsdóttir, Spuni frá Hnjúkahlíð 2

4 Elín M. Stefánsdóttir, Kuldi frá Fellshlíð 2
4 Marlene Maurer, Mánadís frá Litla-Dal 2
4 Gunnhildur Erla Þórisdóttir, Áttund frá Hrafnagili 2
 
5 Friðrik Jakobsson, Glói frá Dallandi 2
5 Inga Þórey Ingólfsdóttir, Ósk frá Butru 2
5 Kristín Halldórsdóttir, Mollý frá Eyrarbakka 2
 
6 Steingrímur Magnússon, Hetja frá Skjólgarði 2
6 Auður Karen Auðbjörnsdóttir, Héðinn frá Stóra-Bakka 2
 
7 Birta Rós Arnardóttir, Kjarkur frá Stóru-Gröf ytri 2
7 Katrín Von Gunnarsdóttir, Eðall frá Miðsitju 2

 

Tölt styrkleikaflokkur 1

 

1 Jóhann B. Magnússon, Frelsun frá Bessastöðum 1
1 Guðmundur Karl Tryggvason, Hrafnhetta frá Innri Skeljabrekku 1
1 Magnús Bragi Magnússon, Alsæla frá Ásgeirsbrekku 1

2 Gestur Stefánsson, Sæmd frá Höskuldsstöðum 1
2 Sveinn Ingi Kjartansson, Nína frá Naustum III 1
 
3 Birna Hólmgeirsdóttir, Vinur frá Torfunes 1
3 Camilla Höj, Lakkrís frá Eyvindarmúla 1
3 Elisabeth Janssen, Skrautfjöður frá Íbishóli 1
 
4 Alexandra Tryggvadóttir, Klukka frá Varmalæk 1
4 Erlingur Ingvarsson, Kalinka frá Hlíðarenda 1
4 Malin Ingvarsson, Postuli frá Hlíðarenda 1

5 Guðmundur Karl Tryggvason, Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk 1
5 Magnús Bragi Magnússon, Spesialisti frá Íbishóli 1

  

Skeið

 

1 Svavar Hreiðarsson, Skreppa frá Hólshúsum
 
2 Davíð Jónsson, Brimar frá Varmadal
 
3 Stefán Birgir Stefánsson, Vakning frá Árgerði
 
4 Birna Tryggvadóttir, Irpa frá Borgarnesi
 
5 Jóhann B. Magnússon, Óskastjarna frá Fitjum
 
6 Magnús Bragi Magnússon, Hagur frá Skelfilsstöðum
 
7 Sveinbjörn J. Hjörleifsson, Drífa Drottning frá Dalvík
 
8 Auður Karen Auðbjörnsdóttir, Hróðný frá Syðri-Reykjum
 
9 Svavar Hreiðarsson, Surtsey frá Fornusöndum
 
 

Einnig minnum við á að Hestamannafélagið Þjálfi býður í reiðtúr út á frosið Mývatn á föstudeginum 6. mars og er öllum hjartanlega velkomið að taka þátt.

Sel-Hótel Mývatn býður knöpum upp á samlokur og heitt kakó í reiðtúrnum, og er lagt af stað frá Álftabáru klukkan 16:30, ekkert þátttökugjald né skráning, bara mæta og hafa gaman.

Bílastæði eru við Sel-Hótel Mývatn.

 
 

 

27.02.2020 10:03

Mývatn Open 2020

Ísmótið Mývatn Open verður haldið helgina 6-7. mars 2020 á Stakhólstjörn við Skútustaði í Mývatnssveit. Keppt verður í B flokk og tölti (2 styrkleikaflokkar), A flokkur (1 styrkleikaflokkur,) og 100 m skeið.

Hestamannafélagið Þjálfi býður í reiðtúr út á frosið Mývatn á föstudeginum og er öllum hjartanlega velkomið að taka þátt. Sel-Hótel Mývatn býður knöpum upp á samlokur og heitt kakó í reiðtúrnum.

Dagskrá:

Föstudagur 6. mars

Hópreið um Mývatn kl. 16:30. Allir velkomnir, ekkert þátttökugjald. Hópreiðin fer frá Álftabáru.

Bílastæði eru við Sel-Hótel Mývatn.


Laugardagur: 7 mars

10:00 keppni hefst

B-flokkur, 2. og 1. flokkur, forkeppni og úrslit.

A-flokkur, forkeppni og úrslit.

Tölt, 2. og 1. flokkur, forkeppni og úrslit

100 m skeið

Skráningar í keppni sendist á netfangið thjalfiskraningar@gmail.com. Skráningarfrestur er til kl. 22:00 miðvikudaginn 4. mars. Eftirtalið þarf að koma fram í skráningu: Keppnisgrein, styrkleikaflokkur, nafn knapa, nafn hests, litur, aldur, faðir og móðir.

Skráningargjald er 2.500 kr. á hverja skráningu, greiðist inn á reikning 1110-05-402244. Kt: 480792-2549. Vinsamlegast komið með kvittun eða sendið á netfangið thjalfiskraningar@gmail.com

Taka verður fram fyrir hvaða hest og knapa er verið að greiða. Ekki verður posi á staðnum þannig að fólk er beðið að greiða inn á reikninginn eða hafa annars reiðufé meðferðis.

Afskráningar verða að hafa borist fyrir kl: 9:00 laugardaginn 7 mars.

Hestamannafélagið Þjálfi

11.08.2019 22:06

Stórmót Þjálfa 2019 Úrslit

A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Valgerður Sigurbergsdóttir Segull frá Akureyri Brúnn/dökk/sv.einlitt Léttir 8,50
2 Eva María Aradóttir Aþena frá Sandá Rauður/milli-einlitt Léttir 8,28
3 Ingunn Birna Árnadóttir Demantur frá Hraukbæ Rauður/milli-skjótt Léttir 8,09
4 Sigurjóna Kristjánsdóttir Órion frá Hellulandi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þjálfi 7,93
Unglingaflokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Katrín Von Gunnarsdóttir Kátína frá Steinnesi Brúnn/milli-skjótt Þjálfi 8,39
2 Margrét Ásta Hreinsdóttir Hrólfur frá Fornhaga II Rauður/dökk/dr.stjörnótt Léttir 8,38
3 Margrét Ósk Friðriksdóttir Flinkur frá Íbishóli Brúnn/milli-skjótt Þjálfi 8,33
4 Margrét Ásta Hreinsdóttir Blesa frá Húnsstöðum Rauður/milli-blesótt Léttir 8,30
5 Margrét Ósk Friðriksdóttir Glói frá Dallandi Rauður/milli-stjörnótt Þjálfi 8,24
6 Kristín Hrund Vatnsdal Húmi frá Torfunesi Brúnn/milli-stjörnótt Þjálfi 7,98
7 Kristín Hrund Vatnsdal Harpa frá Akureyri Þjálfi 7,87
8 Kristín Hrund Vatnsdal Perla frá Jaðri Brúnn/milli-einlitt Þjálfi 7,77
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Katrín Von Gunnarsdóttir Kátína frá Steinnesi Brúnn/milli-skjótt Þjálfi 8,40
2 Margrét Ásta Hreinsdóttir Hrólfur frá Fornhaga II Rauður/dökk/dr.stjörnótt Léttir 8,25
3 Margrét Ósk Friðriksdóttir Flinkur frá Íbishóli Brúnn/milli-skjótt Þjálfi 8,19
4 Kristín Hrund Vatnsdal Húmi frá Torfunesi Brúnn/milli-stjörnótt Þjálfi 8,03
Barnaflokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sandra Björk Hreinsdóttir Sylgja frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli-einlitthringeygt eða glaseygt Léttir 8,28
2 Elísabet Þráinsdóttir Tvistur frá Miðgrund Rauður/milli-tvístjörnótt Þjálfi 8,24
3 Hildur Helga Kolbeinsd. Bergen Fálki frá Hamrahóli Brúnn/dökk/sv.skjóttvagl í auga Þjálfi 8,20
4 Sigtryggur Karl Jónsson Þrenna frá Ytra-Dalsgerði Bleikur/álótturstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Þjálfi 8,00
5 Katrín Sif Bjarnadóttir Draupnir frá Marbæli Bleikur/álóttureinlitt Snæfaxi 7,95
6 Elísabet Þráinsdóttir Gullsól frá Torfunesi Brúnn/milli-stjörnótt Þjálfi 7,91
7 Ninna Kolbrún Logadóttir Nökkvi frá Sigríðarstöðum Grár/rauðureinlitt Þjálfi 7,62
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hildur Helga Kolbeinsd. Bergen Fálki frá Hamrahóli Brúnn/dökk/sv.skjóttvagl í auga Þjálfi 8,21
2 Elísabet Þráinsdóttir Tvistur frá Miðgrund Rauður/milli-tvístjörnótt Þjálfi 8,12
3 Sandra Björk Hreinsdóttir Sylgja frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli-einlitthringeygt eða glaseygt Léttir 8,11
4 Katrín Sif Bjarnadóttir Draupnir frá Marbæli Bleikur/álóttureinlitt Snæfaxi 7,83
5 Sigtryggur Karl Jónsson Þrenna frá Ytra-Dalsgerði Bleikur/álótturstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Þjálfi 7,83
6 Ninna Kolbrún Logadóttir Nökkvi frá Sigríðarstöðum Grár/rauðureinlitt Þjálfi 7,32
Tölt T7
Opinn flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Margrét Ósk Friðriksdóttir Flinkur frá Íbishóli Brúnn/milli-skjótt Þjálfi 6,03
2-3 Katrín Von Gunnarsdóttir Eðall frá Miðsitju Jarpur/korg-einlitt Þjálfi 5,37
2-3 Sabine Ludschoweit Stjarni frá Hjarðarbóli Rauður/dökk/dr.stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Þjálfi 5,37
4 Margrét Ósk Friðriksdóttir Glói frá Dallandi Rauður/milli-stjörnótt Þjálfi 5,27
5 Svenja Martens Þruma frá Hraunkoti Brúnn/gló-einlitt Þjálfi 4,97
6-7 Margrét Ásta Hreinsdóttir Blesa frá Húnsstöðum Rauður/milli-blesótt Léttir 4,93
6-7 Sigurjóna Kristjánsdóttir Órion frá Hellulandi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þjálfi 4,93
8 Svana Karlsdóttir Spuni frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-blesótt Léttir 4,87
9 Steinunn Halldórsdóttir Málmur frá Gunnarsstöðum Bleikur/álóttureinlitt Snæfaxi 4,77
10 Örvar Már Jónsson Greifi frá Egilsstaðabæ Leirljós/Hvítur/Hvítingieinlitthringeygt eða glaseygt Freyfaxi 4,33
11 Sandra Björk Hreinsdóttir Sylgja frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli-einlitthringeygt eða glaseygt Léttir 4,10
12 Margrét Ásta Hreinsdóttir Hrólfur frá Fornhaga II Rauður/dökk/dr.stjörnótt Léttir 3,97
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
5 Margrét Ásta Hreinsdóttir Blesa frá Húnsstöðum Rauður/milli-blesótt Léttir 5,67
6 Sigurjóna Kristjánsdóttir Órion frá Hellulandi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þjálfi 5,25
7 Svana Karlsdóttir Spuni frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-blesótt Léttir 5,08
8 Steinunn Halldórsdóttir Málmur frá Gunnarsstöðum Bleikur/álóttureinlitt Snæfaxi 5,00
9 Örvar Már Jónsson Greifi frá Egilsstaðabæ Leirljós/Hvítur/Hvítingieinlitthringeygt eða glaseygt Freyfaxi 4,42
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Margrét Ósk Friðriksdóttir Flinkur frá Íbishóli Brúnn/milli-skjótt Þjálfi 6,33
2 Sabine Ludschoweit Stjarni frá Hjarðarbóli Rauður/dökk/dr.stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Þjálfi 5,75
3 Katrín Von Gunnarsdóttir Eðall frá Miðsitju Jarpur/korg-einlitt Þjálfi 5,58
4 Margrét Ásta Hreinsdóttir Blesa frá Húnsstöðum Rauður/milli-blesótt Léttir 5,50
5 Svenja Martens Þruma frá Hraunkoti Brúnn/gló-einlitt Þjálfi 5,08
Tölt T3
Opinn flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Valgerður Sigurbergsdóttir Krummi frá Egilsá Brúnn/milli-einlitt Léttir 6,33
2 Sara Arnbro Sleipnir frá Ósi Grár/rauðurstjörnótt Funi 6,30
3 Magnús Bragi Magnússon Drottning frá Íbishóli Rauður/dökk/dr.einlitt Skagfirðingur 6,27
4 Magnús Bragi Magnússon Sigur Ósk frá Íbishóli Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 6,10
5 Ágúst M Ágústsson Engill frá Sauðanesi Brúnn/milli-skjótt Snæfaxi 5,80
6 Eva María Aradóttir Aþena frá Sandá Rauður/milli-einlitt Léttir 5,63
7 Höskuldur Jónsson Hugi frá Sámsstöðum Grár/brúnneinlitt Léttir 5,50
8 Malin Maria Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda Brúnn/milli-einlitt Léttir 5,40
9 Sara Arnbro Mósi frá Uppsölum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Funi 5,27
10-11 Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði Rauður/bleik-blesótt Funi 5,23
10-11 Kristján H. Sigtryggsson Sleipnir frá Hellulandi Grár/rauðureinlitt Þjálfi 5,23
12 Tryggvi Höskuldsson Bjarmi frá Akureyri Rauður/milli-einlitt Þjálfi 5,17
13 Atli Sigfússon Hylling frá Akureyri Brúnn/milli-einlitt Léttir 5,10
14 Ingunn Birna Árnadóttir Bragi frá Björgum Rauður/milli-einlitt Léttir 5,03
15 Steingrímur Magnússon Hetja frá Skjólgarði Grár/óþekktureinlitt Funi 4,63
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
5 Höskuldur Jónsson Hugi frá Sámsstöðum Grár/brúnneinlitt Léttir 6,06
6 Eva María Aradóttir Aþena frá Sandá Rauður/milli-einlitt Léttir 5,89
7 Kristján H. Sigtryggsson Sleipnir frá Hellulandi Grár/rauðureinlitt Þjálfi 5,67
8 Malin Maria Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda Brúnn/milli-einlitt Léttir 5,33
9 Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði Rauður/bleik-blesótt Funi 5,28
10 Sara Arnbro Mósi frá Uppsölum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Funi 1,83
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Valgerður Sigurbergsdóttir Krummi frá Egilsá Brúnn/milli-einlitt Léttir 6,56
2 Sara Arnbro Sleipnir frá Ósi Grár/rauðurstjörnótt Funi 6,39
3 Magnús Bragi Magnússon Drottning frá Íbishóli Rauður/dökk/dr.einlitt Skagfirðingur 6,39
4 Ágúst M Ágústsson Engill frá Sauðanesi Brúnn/milli-skjótt Snæfaxi 6,28
5 Höskuldur Jónsson Hugi frá Sámsstöðum Grár/brúnneinlitt Léttir 6,06

11.08.2019 22:05

Stórmót Þjlálfa 2019 Félagsbikarar og Farand bikarar

A - flokkur Blesa frá Efri-Rauðalæk Erlingur Ingvarsson
B - Flokkur Sleipnir frá Hellulandi Kristján H. Sigtryggsson
Ungmennaflokkur Sigurjóna Kristjánsdóttir Órion frá Hellulandi
Unglingaflokkur Katrín Von Gunnarsdóttir Kátína frá Steinnesi
Barnaflokkur Hildur Helga Kolbeinsd. Bergen Fálki frá Hamrahóli
Tölt Kristján H. Sigtryggsson Sleipnir frá Hellulandi
Öldungaflokksbikar Tryggvi Höskuldsson Bjarmi frá Akureyri
Knapabikar Þjálfa Kristján H. Sigtryggsson
Hæsta einkunn mótsins Valgerður Sigurbergsdóttir Segull frá Akureyri
Glæsilegasti Hestur mótsins Valgerður Sigurbergsdóttir Segull frá Akureyri

09.08.2019 22:21

Stórmót Þjálfa 2019. Ráslistar

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur
A flokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 H Jens Einarsson Freyfaxi Braut frá Víðivöllum fremri
2 1 H Erlingur Ingvarsson Þjálfi Ísfold frá Stóru-Laugum
3 2 V Svenja Martens Þjálfi Þruma frá Hraunkoti
4 2 V Atli Sigfússon Léttir Hylling frá Akureyri
5 2 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Alsæla frá Ásgeirsbrekku
6 3 V Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Esja frá Hellulandi
7 3 V Gestur Júlíusson Léttir Ullur frá Torfunesi
8 3 V Höskuldur Jónsson Léttir Aríel frá Bræðraá
9 4 V Erlingur Ingvarsson Þjálfi Eivör frá Hlíðarenda
10 4 V Hreinn Haukur Pálsson Léttir Tvistur frá Garðshorni
11 5 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Hagur frá Skefilsstöðum
12 5 V Belinda Ottósdóttir Léttir Skutla frá Akranesi
13 6 V Erlingur Ingvarsson Þjálfi Blesa frá Efri-Rauðalæk
14 6 V Höskuldur Jónsson Léttir Sif frá Sámsstöðum
B flokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Sátt frá Kúskerpi
2 1 V Höskuldur Jónsson Léttir Huldar frá Sámsstöðum
3 1 V Tryggvi Höskuldsson Þjálfi Bjarmi frá Akureyri
4 2 H Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Eðall frá Miðsitju
5 3 V Atli Sigfússon Léttir Snilld frá Akureyri
6 3 V Katharina Winter Snæfaxi Brenna frá Gunnarsstöðum
7 3 V Guðrún Alexandra Tryggvadóttir Freyfaxi Klukka frá Varmalæk
8 4 V Höskuldur Jónsson Léttir Hugi frá Sámsstöðum
9 4 V Steingrímur Magnússon Funi Hetja frá Skjólgarði
10 4 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Óskadís frá Kjarnholtum I
11 5 V Reynir Jónsson Freyfaxi Spök frá Gunnarsstöðum
12 5 V Örvar Már Jónsson Freyfaxi Greifi frá Egilsstaðabæ
13 5 V Malin Maria Ingvarsson Léttir Kalinka frá Hlíðarenda
14 6 V Sara Arnbro Funi Sleipnir frá Ósi
15 7 V Þórhallur Þorvaldsson Funi Arður frá Ysta-Gerði
16 7 V Steingrímur Magnússon Funi Blesi frá Skjólgarði
17 7 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Drottning frá Íbishóli
18 8 V Jens Einarsson Freyfaxi Dikta frá Sveinatungu
19 8 V Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Sleipnir frá Hellulandi
20 8 V Atli Sigfússon Léttir Fengur frá Súluholti
B flokkur ungmenna Gæðingaflokkur 1
1 1 V Valgerður Sigurbergsdóttir Léttir Segull frá Akureyri
2 1 V Ingunn Birna Árnadóttir Léttir Demantur frá Hraukbæ
3 2 V Sigurjóna Kristjánsdóttir Þjálfi Órion frá Hellulandi
4 2 V Eva María Aradóttir Léttir Aþena frá Sandá
Unglingaflokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Blesa frá Húnsstöðum
2 1 V Kristín Hrund Vatnsdal Þjálfi Harpa frá Akureyri
3 1 V Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Glói frá Dallandi
4 2 V Kristín Hrund Vatnsdal Þjálfi Perla frá Jaðri
5 2 V Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Kátína frá Steinnesi
6 3 V Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Flinkur frá Íbishóli
7 3 V Kristín Hrund Vatnsdal Þjálfi Húmi frá Torfunesi
8 3 V Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Hrólfur frá Fornhaga II
Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Hildur Helga Kolbeinsd. Bergen Þjálfi Fálki frá Hamrahóli
2 1 V Elísabet Þráinsdóttir Þjálfi Tvistur frá Miðgrund
3 1 V Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Sylgja frá Syðri-Reykjum
4 2 V Katrín Sif Bjarnadóttir Snæfaxi Draupnir frá Marbæli
5 2 V Ninna Kolbrún Logadóttir Þjálfi Nökkvi frá Sigríðarstöðum
6 3 V Elísabet Þráinsdóttir Þjálfi Gullsól frá Torfunesi
7 3 V Sigtryggur Karl Jónsson Þjálfi Þrenna frá Ytra-Dalsgerði
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur
1 1 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Bandvöttur frá Miklabæ
2 2 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Hagur frá Skefilsstöðum
3 3 V Höskuldur Jónsson Léttir Sigur frá Sámsstöðum
4 4 V Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Glóð frá Hvítárholti
5 5 V Belinda Ottósdóttir Léttir Skutla frá Akranesi
6 6 V Jens Einarsson Freyfaxi Braut frá Víðivöllum fremri
7 8 V Hreinn Haukur Pálsson Léttir Tvistur frá Garðshorni
8 9 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Skreppa frá Hólshúsum
Tölt T3 Opinn flokkur
1 1 H Atli Sigfússon Léttir Hylling frá Akureyri
2 1 H Höskuldur Jónsson Léttir Hugi frá Sámsstöðum
3 1 H Steingrímur Magnússon Funi Blesi frá Skjólgarði
4 2 V Valgerður Sigurbergsdóttir Léttir Krummi frá Egilsá
5 2 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Drottning frá Íbishóli
6 2 V Sara Arnbro Funi Sleipnir frá Ósi
7 3 V Jens Einarsson Freyfaxi Dikta frá Sveinatungu
8 3 V Ingunn Birna Árnadóttir Léttir Bragi frá Björgum
9 3 V Ágúst M Ágústsson Snæfaxi Engill frá Sauðanesi
10 4 V Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Esja frá Hellulandi
11 4 V Malin Maria Ingvarsson Léttir Kalinka frá Hlíðarenda
12 4 V Tryggvi Höskuldsson Þjálfi Bjarmi frá Akureyri
13 5 H Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Sigur Ósk frá Íbishóli
14 5 H Eva María Aradóttir Léttir Aþena frá Sandá
15 6 V Steingrímur Magnússon Funi Hetja frá Skjólgarði
16 6 V Sara Arnbro Funi Mósi frá Uppsölum
Tölt T7 Opinn flokkur
1 1 V Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Hrólfur frá Fornhaga II
2 1 V Svana Karlsdóttir Léttir Spuni frá Akureyri
3 1 V Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Glói frá Dallandi
4 2 V Örvar Már Jónsson Freyfaxi Greifi frá Egilsstaðabæ
5 2 V Ríkey Nótt Tryggvadóttir Freyfaxi Tvistur frá Árgerði
6 2 V Ingunn Birna Árnadóttir Léttir Gullbrá frá Vatnsleysu
7 3 H Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Sylgja frá Syðri-Reykjum
8 3 H Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Eðall frá Miðsitju
9 4 V Björn Ólafur Úlfsson Freyfaxi Þoka frá Akureyri
10 4 V Sigurjóna Kristjánsdóttir Þjálfi Órion frá Hellulandi
11 4 V Steinunn Halldórsdóttir Snæfaxi Málmur frá Gunnarsstöðum
12 5 V Svenja Martens Þjálfi Þruma frá Hraunkoti
13 5 V Sabine Ludschoweit Þjálfi Stjarni frá Hjarðarbóli
14 6 V Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Blesa frá Húnsstöðum
15 6 V Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Flinkur frá Íbishóli
  • 1
Flettingar í dag: 3
Gestir í dag: 3
Flettingar í gær: 158
Gestir í gær: 44
Samtals flettingar: 570792
Samtals gestir: 95392
Tölur uppfærðar: 1.4.2020 01:40:53
clockhere

Hestamannafélagið Þjálfi

Staðsetning:

S-þingeyjarsýsla

Tenglar